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STANTINE MATHIAS, simiyu

ambao ni wavuvi na wakazi
Busega, Mkoani Simiyu,
maisha wakati wanafanya
ndani ya Ziwa Victoria,
waliokuwa wakiutumia

0: taarlfa mbele ya waandishi wa
wa, Kamanda wa Polisi mkoani
d Abwao, alisema tukio hilo

ik s wa kuamkia juzi, saa tisa usiku.
3 Abwao, almma

anda B;vavuzi hao
h'aga na Kurwa
5), We d‘laKablta wilayani

umbi wazama Ziwa Victoria, wavuvi watatu Wapoteza -'

Alimtaja mwingine kuwa ni Bitulo
Manyama (30), pia mkazi wa Kabita, wote
akieleza kuwa walikuwa kwenye mtimbwi
huo wakiendelea na shughuli ya kuvua
samaki.

Alisema chanzo cha mtumbwi '*uo
kuzama ni baada ya kupasuka na kuingiz
maji, ambapo baada mili ya ma HhE“"I'IL
kufanyiwa uchunguzi katika hospitali ya
wilaya hiyo, ilibainika walikunywa maji meng)
na kukosa hewa.

Kamanda huyo, alitoa wito kwa wananchi
wote wanaofanya shughuli za uvuvi mkoani
humo, kuvikagua vyombo vyao na kuvifanyia
matengenezo mara kwa mara kabla ya
kuanza safan
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